A. Iteka rya Minisitiri / Ministerial Order / Arrêté Ministériel
N° 133/MOJ/AG/18 ryo ku wa 04/06/2018
Iteka rya Minisitiri rigena amafaranga atangwa mu manza z’imbonezamubano, iz’ubucuruzi, iz’umurimo n’iz’ubutegetsi……………………………………………………………………3
N° 133/MOJ/AG/18 of 04/06/2018
Ministerial Order on court fees in civil, commercial, social and administrative matters……….3
N° 133/MOJ/AG/18 du 04/06/2018
Arrêté Ministériel fixant les frais de justice dans les affaires civiles, commerciales, sociales et administratives…………………………………………………………………………………3
B. Guhindura amazina / Change of names / Changement de noms
Icyemezo gitanga uburenganzira bwo guhindura izina :
- CYABAKOBWA Aly Sefu Saïdi …………………………………………………...15
- ISHIMWE SANTA ………………………………………………………………….16
- BYINSHI Carlos Marx ………………………………………………………………17
- NYIRABIKENYERI Zilipa …………………………………………………………18
- SUMWIZA Elisabeth………………………………………………………………...19
- UWINEZA Naomie ………………………………………………………………….20
Ingingo z’ingenzi z’urwandiko rusaba guhindura amazina :
- HITIMANA Assouman ……………………………………………………………...21
- NSHIMIYIMANA GASONGO ……………………………………………………..21
- MUREKATETE Leoniah ……………………………………………………………22
- NYIRAMWIZA Aimée ……………………………………………………………...22
- SEMAGORI HASENGUMUTIMA Joseph ………………………………………...23
- SEBAHUTU Emmanuel …………………………………………………………….23
- NUMWANA Placide ………………………………………………………………..24
- ABIJURU MUKANYANDWI Belia ………………………………………………..24
- UMUBERA Grace Sarah ……………………………………………………………25
- NIYIBIZI Eric………………………………………………………………………..25
- HABANABAKIZE Jean Baptiste Serge……………………………………………..26
- UWIZERA Nailat ……………………………………………………………………26
- SAGAHUTU Serge ………………………………………………………………….27
- BATETEREMUMANA Albert ……………………………………………………...27
- MUVUNYI Jean Fontaine Bruce ……………………………………………………28
- MUGWANEZA Colette ……………………………………………………………..28
- UMWARI Sharon ……………………………………………………………………29
- KARARA Paul Alice ………………………………………………………………..29
- UMURINGA Fridaus ………………………………………………………………..30
- NTUYAHAGA………………………………………………………………………30
- RWIGEMA Mike ……………………………………………………………………31
C. Amakoperative / Cooperatives / Coopératives
- KOTBTKM…………………………………………………………………………..32
- KARANINGUFU MUSAVE………………………………………………………...33
- KOTAR………………………………………………………………………………34
- ABIZERANYE NGOMA……………………………………………………………35
- COSOBU……………………………………………………………………………..36
- KOAIMA……………………………………………………………………………..37
- ABAKUNDINAMA GATONGO …………………………………………………...38
- BAHONEZA BURUNGA…………………………………………………………...39