Ibirimo/Summary/Sommaire page/urup.
A. Guhindura amazina / Change of names / Changement de noms
Icyemezo gitanga uburenganzira bwo guhindura izina:
- NDAYISENGA Dan …………………………………………………..............................3
- NYAMUCENCERA Alexandra …………………………………....................................4
- BAKUNDUKIZE Cleophace …………………………………………………………....5
- MBARIMOMBAZI………………………………………………………………............6
- MIRUHO Ramadhan ……………………………………………………………….........7
- IZERE Guy…………………………………………………………………………….....8
- NIYOGAKIZA Hodal …………………………………………………………………...9
- BIRIHANZE…………………………………………………………………………….10
- NDORIHIRWE………………………………………………………………………….11
- UMUNYANA Belyse …………………………………………………………………..12
- Anny KAKUZE…………………………………………………………………………13
Ingingo z’ingenzi z’urwandiko rusaba guhindura amazina:
- NYIRANZAYINO Marie Diane………………………………………………………..14
- NYIRANDIMUBANZI Violette.....................................................................................14 ……………………………………………………….
- BUNANI 15 ……………………………………………………………………………….
- NTAKIYIMANA 15 ………………………………………………………………………
- DUNIYA Herve 16 ………………………………………………………………………..
- BAGUMA NDAYAMBAJE Frank 17 ……………………………………………………
- UMUTONI Artine 17 ……………………………………………………………………...
- AGASARO Johanna 18 ……………………………………………………………………
- UWANYIRIGIRA Jacqueline …………………………………………………………18.
- GIRAMATA Marguerite Marie Alacoque……………………………………………..18
- NYIRAMUBI Clementine ……………………………………………………………..19
- ZIBIKA LISA Fadhila …………………………………………………………………19
- KANDORO BUKASA ……………………………… 20 …………………………………
- UWIMANA Floride ……………………………………………………………………20
- TUMWINE Everest NTAMBARA …………………………………………………….21
- GATABAZI TULIKUNKIKO …………………………………………………………21
- HATANGISHAKA……………………………………………………………………..22
- UWAMURERA Patience 22 ……………………………………………………………….
B. Amakoperative/ Cooperatives / Coopératives
- KFC……………………………………………………..……………………………....23
- DUTERANINKUNGA NYAMAREBE ………………………………………………24
- C R T C……………………………………………………..…………………………..25
- TUGIRE ICYEREKEZO GAHANGA ………………………………………………..26
- CSEDPE………………………………………………………………………………..27
- NDERA YOUTH COOPERATIVE …………………………………………………...28
- TUZAMURANE GISENYI……………………………………………………………29
- GIRUBUKIRE CYUNA……………………………………………………………….30
- KOTBIMI………………………………………………………………………………31
- COPIVEL - ABISHYIZEHAMWE……………………………………………………32
- ICOAMIKI……………………………………………………………………………..33
- UMUZENZO…………………………………………………………………………..34
- MUHURA MINING COOPERATIVE (MMC) ………………………………………35
- COOPRORIZ KABOGOBOGO……………………………………………………….36
- KOADU-KIRAMURUZI………………………………………………………………37
- ICYEREKEZO KINAZI……………………………………………………………….38
- DUHUZURUKUNDO RUTARE……………………………………………………...39
C. RDB : INDUSTRIAL PROPERTY JOURNAL no.76/2018………………………….....40